Bóng đá phủi Đà Thành chia sẻ nỗi buồn cùng Miền Trung

2020-11-16 16:20:01 | Lượt xem 955

Miền Trung ơi! Miền Trung! Đó là câu nói mà mọi người dân Việt Nam đang thổn thức ở trong tim.

Quá tiếc thương cho những mất mát về tinh thần và vật chất. Những ông bầu của các đội bóng lớn kết hợp với những nhà tài trợ đã tạo nên 1 giải đấu bóng đá đầy ý nghĩa để quyên góp cho 2 hộ dân ở Thôn Bển Giằng, xã Cà Dy, huyện Nam Giang, tỉnh Quảng Nam.

Nhà anh A Lăng Giới

Bão đi qua người dân Quảng Nam còn lại gì với những ngôi nhà sụp đổ còn đâu những giọt nước mắt để tiếc thương,để khóc khi dòng lũ đi qua. Thấu hiểu nỗi đau này các ông bầu của bóng đá phủi Đà Nẵng nỗ lực cùng các nhà tài trợ bao gồm: Cty CP ĐTXD Kiến Trúc Tân Minh Nhân, Cty Nhật Phương Loan, Cty Arkuda, Cty Chuẩn Phát E&C, Cty Việt Thành Công đã tổ chức ra giải bóng đá gây quỹ từ thiện nguyện  “Thương về Miền Trung”.

Nhà anh A Lăng Giương

5 Cty trên là những  công ty về ngành xây dựng và món quà của các nhà tài trợ sau giải đấu cũng rất xây dựng. Đó là 2 căn nhà với tổng chi phí dự tính là 150 triệu đồng. Hai ngôi nhà được xây dựng cho 2 hộ dân đó là: A Lăng Giương và A Lăng Giới. Đây là hai hộ dân có hoàn cảnh khó khan nhất tù trước và sau bão đi qua. Tài sản chính đó là căn nhà cũng đã bị lũ cuốn trôi đi mất.

Bóng đá luôn mang lại cho chúng ta những cảm xúc. Các ông bầu của chúng ta và các nhà tài trợ chắc chắn sẽ dùng bóng đá để mang lại niềm vui cho 2 hộ dân trên.

Giải đấu năm nay quy tụ 4 đội bóng đại diện cho 4 Công Ty tài trợ cho giải đấu. Các trận đấu sẽ diễn ra ở làng thể thao Tuyên Sơn vào 21-22 tháng 11. Ở mỗi trận đấu trên sân đêu có hòm quỹ rất mong quý vị khán giả của ít lòng nhiều tới sân dự khán các trận đấu và quyên góp từ thiện. Hoặc các bạn không có thời gian đến sân các bạn có thể theo dõi livestream trên Fanpage 365LIVE và các bạn có thể ủng hộ qua Anh Huỳnh Bá Tuấn STK 034399999999  ngân hàng Bưu điện Liên Việt và STK 17334999999 ngân hang SCB Sài Gòn.

Video liên quan

ntzjdkqzcb bình luận ngày 22/12/2020
コピーブランドおすすめサイト bình luận ngày 23/12/2020
Fujian Aolun Automation Technology Co., Ltd. https://www.supplybingo.com/fujian-aolun-automation-technology-co-ltd/
エムシーエムバッグコピー国内発送 https://www.dermscan.com/the-pollution-story-really-a-new-trend/
Dettol Kn95 Air Protect Mask bình luận ngày 23/12/2020
Acrylic Test Tube Rack bình luận ngày 24/12/2020
ステラマッカートニーバッグコピー https://www.golfleselect.com/fr
Acrylic Test Tube Rack https://www.ksacrylic.com/acrylic-test-tube-rack/
シャネルベルトコピー店舗 bình luận ngày 24/12/2020
Permalloy Core Transformer https://www.coreschina.com/permalloy-core-transformer/
N級品クロムハーツベルトコピー https://golfleselect.com/
Automatic Pipe Welding Positioner For Sale bình luận ngày 24/12/2020
ブランドトッズ靴コピー https://www.pinterest.jp/bagcopy/longines/
Automatic Pipe Welding Positioner For Sale https://www.jdctool.com/automatic-pipe-welding-positioner-for-sale/
Kayak Trolley bình luận ngày 24/12/2020
フェラガモ財布スーパーコピー代引き bình luận ngày 25/12/2020
Low-temperature Instant Agar Supplier https://www.globaloceanagar.com/low-temperature-instant-agar/
スーパーコピーブランドルイヴィトン https://marvel.com.ru/heroes/kapitan-amerika
セリーヌバッグコピー bình luận ngày 25/12/2020
China External Dental Oral Suction Unit https://www.angelbisshealthcare.com/external-dental-oral-suction-unit/
N級品フェンディ靴コピー http://www.dominandoti.com.br/ninja2019
Automatic Erw Tube Mill bình luận ngày 25/12/2020
ハリーウィンストン時計コピー https://www.zhu555.com/article-a269719.html
Automatic Erw Tube Mill https://www.yingyeemachinery.com/automatic-erw-tube-mill/
A187C68VRC bình luận ngày 26/12/2020
14500 Lithium Battery bình luận ngày 26/12/2020
エルメスベルトスーパーコピー https://www.zhu555.com/article-a276046.html
14500 Lithium Battery https://www.trackerbattery.com/14500-lithium-battery/
Bulk Phone Charger bình luận ngày 26/12/2020
タグホイヤーフォーミュラ1偽物 https://www.zhu555.com/article-a271998.html
Bulk Phone Charger https://www.stabapower.com/bulk-phone-charger/
ロエベ偽物 bình luận ngày 26/12/2020
プラダ帽子コピー国内発送 bình luận ngày 27/12/2020
Hgh Frag 176-191 https://www.confuciuslab.com/hgh-frag-176-191/
N級品タグホイヤー時計コピー https://golfleselect.com/
ブルガリブレスレットコピー bình luận ngày 27/12/2020
Rubber Covered Padlock bình luận ngày 27/12/2020
ベル&ロス時計ブラントコピー代引き http://gpodyssey.ru/cdl
Rubber Covered Padlock https://www.tianjia-lock.com/tag/rubber-covered-padlock/
1.56 SV Semi Finished UC/HC/HMC bình luận ngày 27/12/2020
ショパール時計スーパーコピー激安 https://www.golfleselect.com/fr
1.56 SV Semi Finished UC/HC/HMC Supplier https://www.kingway-optical.com/1-56-sv-semi-finished-uchchmc/
Ccs+Chademo Solution Control Module bình luận ngày 27/12/2020
Big Bottle Of Tea Tree Oil bình luận ngày 27/12/2020
楽天市場スーパーコピーブランド本物品質n級品時計激安販売専門店 https://maxim-design.de/agentur/preisliste
Big Bottle Of Tea Tree Oil Supplier https://www.sichpackage.com/big-bottle-of-tea-tree-oil/
高品質ルイヴィトン指輪コピー bình luận ngày 28/12/2020
ディオールピアスコピー bình luận ngày 28/12/2020
Diamante Chain Trim https://www.maijiaomy.com/tag/diamante-chain-trim/
ブランドルイヴィトンネックレスコピー https://www.redskinshistorian.com/redskins_nation
ヴィトンケースコピー品 bình luận ngày 28/12/2020
Gift Factory https://www.supplybingo.com/gift-factory/
カルティエサングラスコピー国内発送 https://esadgalicia.com/cxrda/uc-v-u255-vatv03/
バーバリー靴コピー販売店 bình luận ngày 28/12/2020
Color Concrete And Dry Mortar Mixer bình luận ngày 28/12/2020
クロムハーツネックレスコピー店舗 bình luận ngày 28/12/2020
澳门博狗 http://www.safetyledvest.com/sex7601/
ブランドスーパーコピー携帯カバー https://www.reflexions-studio.com/schedule/
フェンディ財布スーパーコピー販売店 bình luận ngày 29/12/2020
Volvo Penta Diesel Generator bình luận ngày 29/12/2020
本物と同じサンローラン靴コピー https://www.slenderiser.de/sap-abap/
Volvo Penta Diesel Generator https://www.wetgenerator.com/volvo-penta-diesel-generator/
Natural Collagen bình luận ngày 29/12/2020
1 Stage Knife Sharpener bình luận ngày 30/12/2020
ドルチェ&ガッバーナ靴コピー店舗 https://totalautomationgroup.com/access-control-point/
1 Stage Knife Sharpener https://www.nbrenzhen.com/1-stage-knife-sharpener/
人気ブランドコピー通販 bình luận ngày 30/12/2020
1.5 Steel Pipe https://www.wanzhipipe.com/1-5-steel-pipe/
N級品シャネル財布コピー https://daszehntel.de/lageplan/
高品質IWC時計コピー bình luận ngày 30/12/2020
Baseball Glove Bag bình luận ngày 30/12/2020
night stand bình luận ngày 30/12/2020
グッチベルトコピー優良サイト bình luận ngày 31/12/2020
Outdoor Umbrella Factory bình luận ngày 31/12/2020
N級品ディオールブレスレットコピー https://www.dermscan.com/savoir-faire/panels-volontaires/
Outdoor Umbrella Factory https://www.supplycnc.com/outdoor-umbrella-factory/
ブルガリブレスレットスーパーコピー販売店 bình luận ngày 31/12/2020
Hard Case Enclosure Price bình luận ngày 31/12/2020
ルイヴィトンネックレススーパーコピー通販店 bình luận ngày 01/01/2021
Cosmetic Packaging Lotion Bottle bình luận ngày 01/01/2021
ディオールブレスレットスーパーコピー販売店 https://gtw.de/
Cosmetic Packaging Lotion Bottle https://www.micentech.com/cosmetic-packaging-lotion-bottle/
Chess Supplier bình luận ngày 02/01/2021
オーデマピゲ時計コピー品 bình luận ngày 02/01/2021
本物と同じロジェヴィヴィエ靴コピー bình luận ngày 02/01/2021
24 Channel Dmx Decoder https://www.ledinnovator.com/tag/24-channel-dmx-decoder/
ボッテガヴェネタ靴コピー品 https://www.pinterest.jp/bagcopy/chanel/
Accelerator Zbec 14726-36-4 bình luận ngày 03/01/2021
グッチケーススーパーコピー販売店 https://www.jsracs.wa.edu.au/
Accelerator Zbec 14726-36-4 https://www.jn-cosave.com/tag/accelerator-zbec-14726-36-4/
スーパーコピーブランド代引き対応 bình luận ngày 03/01/2021
Clavicle Chain Necklace https://www.omealshoes.com/clavicle-chain-necklace/
バーバリーバッグコピー優良サイト https://www.piedralaves.es/mascotas
ブルガリブレスレットブラントコピー代引き bình luận ngày 03/01/2021
ブランドネックレスコピー bình luận ngày 04/01/2021
Blue Marble bình luận ngày 04/01/2021
赌厅网投 bình luận ngày 05/01/2021
N級品フェラガモ靴コピー https://www.appconnect.in/about-app/
日本AV性爱电影 https://www.bi-packaging.com/sex/3339/
Fan Gate Mold bình luận ngày 05/01/2021
Barn Elevator bình luận ngày 06/01/2021
ランゲ&ゾーネ時計コピー bình luận ngày 06/01/2021
Customized Stainless Steel Box Sheet Metal Fabrica bình luận ngày 06/01/2021
コピーブランドn級品とは http://www.vostgok.com.ua/node/855
Customized Stainless Steel Box Sheet Metal Fabrication https://www.famoussteel.com/customized-stainless-steel-box-sheet-metal-fabrication/
N級品グッチ時計コピー bình luận ngày 06/01/2021
China Smart Door Locker https://www.keyplusys.com/smart-door-locker/
xperiaxz3ケースブランドコピー http://www.cm-nazare.pt/pt/praia-do-salgado
カルティエピアススーパーコピー代引き bình luận ngày 07/01/2021
Model Ship Factory https://www.supplycnc.com/model-ship-factory/
ロジェヴィヴィエベルトコピー激安 https://kubanfss.ru/about/contacts
ウブロビッグバンスーパーコピー bình luận ngày 08/01/2021
China Shopping Bag and Canvas Bag price bình luận ngày 08/01/2021
ミュウミュウ財布偽物 https://www.zhu555.com/article-a276226.html
China Shopping Bag and Canvas Bag price https://www.zhdbag.com/china-shopping-bag-and-canvas-bag-price/
グッチ指輪コピー bình luận ngày 08/01/2021
Advent Box With Fsc Qualification Certificate https://www.szbxlpackaging.com/advent-box-with-fsc-qualification-certificate/
ブランド帽子コピーサイト https://www.scanfest.org/PressRelease.cfm
Piperonyl Butoxide bình luận ngày 09/01/2021
オーデマピゲロイヤルオークコピー https://www.zhu555.com/article-a276565.html
Piperonyl Butoxide https://www.lemandou.com/piperonyl-butoxide/
Frozen Peanut Butter And Jelly bình luận ngày 09/01/2021
Woodworking Laser Cutter bình luận ngày 09/01/2021
ブランドスーパーコピー服 https://www.dermscan.com/en/
Woodworking Laser Cutter https://www.laserartistchina.com/woodworking-laser-cutter/
オメガシーマスタースーパーコピー bình luận ngày 09/01/2021
China Building Material bình luận ngày 10/01/2021
ルイヴィトン指輪スーパーコピー代引き https://wj-group.co.uk/how-long-does-decking-last/
China Building Material https://www.zitomosaic.com/china-building-material/
5850SC bình luận ngày 10/01/2021
ユリスナルダンスーパーコピー bình luận ngày 10/01/2021
ユリスナルダンスーパーコピー bình luận ngày 10/01/2021
Containerized Wastewater Treatment Plants Supplier bình luận ngày 10/01/2021
HERMESバッグスーパーコピー https://www.zhu555.com/article-a275799.html
China Containerized Wastewater Treatment Plants https://www.bic-iwhr.com/containerized-wastewater-treatment-plants/
China Blue Light Kids Glasses bình luận ngày 10/01/2021
フランクミュラートノウカーベックス偽物 https://www.zhu555.com/article-a276173.html
Blue Light Kids Glasses Supplier https://www.dlsunglasses.com/blue-light-kids-glasses/
Packaging Tubes Supplier bình luận ngày 11/01/2021
Golf Product bình luận ngày 11/01/2021
オメガデビル偽物 bình luận ngày 12/01/2021
日本AV性爱电影 bình luận ngày 12/01/2021
ブランドスーパーコピー財布 https://diagnosis.pl/jedzenie-dieta-bezglutenowe
在线赌场游戏 http://www.industryglue.com/sex/2513/
ブルガリ指輪スーパーコピー激安 bình luận ngày 13/01/2021
60 Shore Epdm https://www.zichen-rubber.com/60-shore-epdm/
ルイヴィトンスーパーコピーバッグ https://www.slenderiser.de/
カルティエバロンブルーコピー bình luận ngày 15/01/2021
ロジェヴィヴィエベルトスーパーコピー通販店 bình luận ngày 15/01/2021
グッチバッグスーパーコピー bình luận ngày 15/01/2021
ガガミラノレプリカ bình luận ngày 16/01/2021
赌厅网投 bình luận ngày 17/01/2021
スーパーコピータグ?ホイヤー https://www.zhu555.com/article-a282502.html
欧美牲交AⅤ https://www.28ceramics.com/sex/3550/
30 Ton Injection Molding Machine bình luận ngày 17/01/2021
バーバリーサングラスコピー bình luận ngày 18/01/2021
LED Bulkhead Lamp bình luận ngày 18/01/2021
ゼニスレプリカ bình luận ngày 19/01/2021
ロレックスデイトナコピー bình luận ngày 19/01/2021
2 In 1 Roller Skate https://www.swanskates.com/tag/2-in-1-roller-skate/
ロレックスデイトナ最高品質時計 https://www.zhu555.com/article-a288571.html
グッチバッグコピー bình luận ngày 19/01/2021
China E Cigarette With Smoke bình luận ngày 19/01/2021
Automotive Wire Harness bình luận ngày 20/01/2021
バレンシアガバッグ bình luận ngày 20/01/2021
Drywall Anchor Screws bình luận ngày 21/01/2021
欧美性爱视频 bình luận ngày 21/01/2021
IW323101 bình luận ngày 21/01/2021
Aluminium Phosphide Price https://www.lemandou.com/aluminium-phosphide-price/
IWCアクアタイマー最高品質時計 https://www.zhu555.com/article-a286681.html
Repair Kits For Torque Rods bình luận ngày 21/01/2021
シャネル靴スーパーコピー https://www.zhu555.com/article-a291875.html
Repair Kits For Torque Rods https://www.threelucky.com/repair-kits-for-torque-rods/
ルイヴィトン偽物 bình luận ngày 22/01/2021
Scratch Board For Cats bình luận ngày 23/01/2021
スーパーコピーミュウミュウ bình luận ngày 23/01/2021
China Compact Twin Rod Cylinder https://www.jsnotai.com/compact-twin-rod-cylinder/
スーパーコピーミュウミュウ https://www.zhu555.com/article-a293124.html
China Cctv Wifi Camera Kit bình luận ngày 24/01/2021
セリーヌ財布スーパーコピー https://www.zhu555.com/article-a293621.html
Cctv Wifi Camera Kit https://www.aopcctv.com/cctv-wifi-camera-kit/
スーパーコピーミュウミュウ bình luận ngày 24/01/2021
Oxygen Saturation Rate bình luận ngày 24/01/2021
Henan Jixiang Industry Co., Ltd. bình luận ngày 24/01/2021
ブライトリングスーパーオーシャンレプリカ https://www.zhu555.com/article-a298495.html
Henan Jixiang Industry Co., Ltd. https://www.supplyini.com/henan-jixiang-industry-co-ltd/
ri184 bình luận ngày 25/01/2021
ハリーウィンストン時計コピー bình luận ngày 25/01/2021
日本AV性爱电影 https://www.household-item.com/sex1352/
ハリーウィンストン時計偽物 https://www.zhu555.com/article-a296881.html
フランクミュラーマスタースクエアー偽物 bình luận ngày 26/01/2021
欧美牲交AⅤ http://www.jimengflange.com/sex/1944/
フランクミュラーマスタースクエアーレプリカ https://www.zhu555.com/article-a302658.html
ブライトリングスーパーオーシャンコピー bình luận ngày 26/01/2021
エルメスバッグ bình luận ngày 26/01/2021

Bình luận bài viết

Tin liên quan

Euro House FC lên ngôi vô địch giải bóng đá Futsal các CLB mạnh TP Đà Nẵng năm 2020 - Tranh Cup LienVietPostBank

Euro House FC lên ngôi vô địch...

Tưng bừng khai mạc giải bóng đá vô địch Futsal các CLB mạnh TP Đà Nẵng năm 2020

Tưng bừng khai mạc giải bóng...

Tưng bừng khai mạc giải bóng đá Golden Hills tranh cúp Gia Nguyễn Tâm lần thứ nhất năm 2020

Tưng bừng khai mạc giải bóng...

Đếm ngược thời gian chờ ngày khai mạc giải bóng đá truyền thống báo CA Đà Nẵng lần XI năm 2020

Đếm ngược thời gian chờ ngày...

Khai mạc giải bóng đá U11 Chuyên Việt mở rộng lần 1 - 2020

Khai mạc giải bóng đá U11 Chuyên...

Thăng Bình FC leo lên nhì bảng xếp hạng ở trận đấu sớm vòng 5 Danang League lần I năm 2020 - Cup Khatoco

Thăng Bình FC leo lên nhì bảng...