Tưng bừng khai mạc giải bóng đá vô địch Futsal các CLB mạnh TP Đà Nẵng năm 2020

2020-12-11 10:37:51 | Lượt xem 1406

Nhằm phát triển phong trào thể thao, rèn luyện thân thể trong cán bộ, công nhân viên ở các doanh nghiệp, tạo mối quan hệ ngày càng gắn kết, tạo cơ hội giao lưu giữa các doanh nghiệp thông qua các hoạt động thể dục thể thao một cách hiệu quả và thiết thực và phát động phong trào thể thao nói chung và bóng đá nói riêng trong TP Đà Nẵng.

Chiều qua ngày 10/12/2020, tại nhà thi đấu trong nhà Quân khu 5 – Thành phố Đà Nẵng đã diễn ra buổi lễ khai mạc Giải bóng đá vô địch Futsal các CLB mạnh TP Đà Nẵng năm 2020 – Tranh Cup LienVietPostBank.

Với mong muốn tạo điều kiện cho các đội bóng có sân chơi vào mùa mưa khi mà các giải ngoài trời gặp phải thời tiết không tốt, giúp cho các đội có thêm cơ hội được thi đấu nhiều hơn ở sân trong nhà nhằm tìm ra các nhân tố mới đưa futsal Đà Nẵng từng bước hòa nhập vào sự phát triển chung của futsal cả nước.

Giải đấu lần này được tổ chức bởi công ty tổ chức sự kiện thể thao Nhật Minh Triết cùng với đó có sự tài trợ kim cương đến từ Lienvietpostbank, tài trợ vàng: Euro House, tài trợ bạc: Keep & Fly, đồng tài trợ: Đại Hưng Mobile, Pado Sport, Grand Sport 

Và một phần không thể thiếu để thành công trong các giải đấu là các đơn vị truyền thông và Livestream trực tiếp gồm : 365live, 365sport, sukienthethao.vn, Bóng Đá Phong Trào và các báo đài đưa tin địa phương đến tham dự. 

Giải đấu năm nay là sự quay trở lại của làng Futsal Đà Nẵng sau 10 mới có 1 giải đấu quy mô và lớn mạnh như vậy với sự góp mặt 8 đội bóng với 120 cầu thủ từ các đội bóng futsal mạnh nhất TP. Đà Nẵng và Quảng Nam tham dự giải đấu lần này gồm: Lienvietpostbank FC, Euro House FC, Dcar - Khu kinh tế FC, XeKo Sport FC, Anh Quyên FC, Hoàng Thư FC, Globalinks Hà Lam FC, Phúc Gia Quảng Nam FC.

Giải đấu năm nay với sự góp mặt của nhiều cầu thủ Futsal chuyên nghiệp như quả bóng vàng Futsal Phùng Trọng Luân, Vũ Quốc Hưng và các cầu thủ futsal chất lượng như Phước Hạnh, Khắc Chí, Thành Sơn, Trần Tuyên, Tuấn Bảo, Trần Duy, Văn Hùng, Đoàn Văn Định, Đức Ngọc, Thanh Toàn, Quang Xeko,...

 

Cùng sự góp mặt của những gương mặt Phủi Đà Thành như Đình Bảo, Ngọc Lý, Thế Tùng, Quang Chánh, Vũ Thắng, Long Vỹ, Văn Vũ, Minh Nhật, Huy Thông, Quốc Hưng, Văn Trung, Ngọc Hậu ...

Giải đấu diễn ra từ ngày 10/12/2020 đến 115/12/2020 tại nhà thi đấu trong nhà quân khu V - TP. Đà Nẵng.

Tin tức: sukienthethao.vn

 

966831 bình luận ngày 11/01/2021
Drugs prescribing information. Effects of Drug Abuse. <a href="https://prednisone4u.top">how can i get prednisone pills</a> in Canada. Best about medicines. Get here.
[url=https://ohitorisamalife.com/oya/#comment-17671]Actual trends of meds.[/url] [url=http://magsports.drupalet.com/ultimate-cheat-sheet-blogging-and-history-diy?page=13#comment-432414]All information about pills.[/url] [url=http://yokohamashachu.com/shanghai419luntan/309.html#comment-78994]Some trends of pills.[/url] 144_b58
fyniitnohv bình luận ngày 20/01/2021
Tưng bừng khai mạc giải bóng đá vô địch Futsal các CLB mạnh TP Đà Nẵng năm 2020 - Sukienthethao.vn
<a href="http://www.gb7zp9xxjkdcc9by4j96642910359ra4s.org/">afyniitnohv</a>
fyniitnohv http://www.gb7zp9xxjkdcc9by4j96642910359ra4s.org/
[url=http://www.gb7zp9xxjkdcc9by4j96642910359ra4s.org/]ufyniitnohv[/url]
IWCアクアタイマー最高品質時計 bình luận ngày 23/01/2021
China Wire Grid Fence Machine bình luận ngày 23/01/2021
シャネルJ12レディース偽物 https://www.zhu555.com/article-a291752.html
Wire Grid Fence Machine Supplier https://www.youte1.com/wire-grid-fence-machine/
ジラールペルゴコピー bình luận ngày 23/01/2021
グッチ時計コピー bình luận ngày 24/01/2021
SARW013 bình luận ngày 24/01/2021
Filter Water Supplier https://www.xinpaezshower.com/filter-water/
セイコープレザージュレプリカ https://www.zhu555.com/article-a292739.html
Sticker Transfer Paper Supplier bình luận ngày 24/01/2021
グッチ靴スーパーコピー https://www.zhu555.com/article-a288000.html
China Sticker Transfer Paper https://www.aotianpaper.com/sticker-transfer-paper/
ゼニスエルプリメロコピー bình luận ngày 24/01/2021
116599/12SA bình luận ngày 24/01/2021
A237G01KBA bình luận ngày 25/01/2021
Hd Security Camera Price https://www.supplybingo.com/hd-security-camera-price/
ブライトリングスーパーオーシャンコピー https://www.zhu555.com/article-a298656.html
日本AV性爱电影 bình luận ngày 25/01/2021
パネライラジオミールスーパーコピー https://www.zhu555.com/article-a295990.html
澳门博狗 http://www.bestscope.net/sex577/
Brushed Aluminum Acrylic Sheet bình luận ngày 26/01/2021
フランクミュラートノウカーベックスコピー https://www.zhu555.com/article-a302301.html
Brushed Aluminum Acrylic Sheet https://www.yongjiealuminum.com/brushed-aluminum-acrylic-sheet/
Bearing 6205 bình luận ngày 26/01/2021
RD16-GZ bình luận ngày 29/01/2021
Black Face Mask Disposable bình luận ngày 29/01/2021
8M0381OZcF0GXN bình luận ngày 29/01/2021
High Speed Cutting Machine Price bình luận ngày 29/01/2021
Drip Emitters bình luận ngày 30/01/2021
スーパーコピーアランシルベスタイン bình luận ngày 30/01/2021
快车足彩 https://www.tontonsportswear.com/sex1165/
スーパーコピーアランシルベスタイン https://www.zhu555.com/article-a300738.html
Cast Exhaust Manifold bình luận ngày 30/01/2021
スーパーコピーミュウミュウ https://www.zhu555.com/article-a298305.html
Cast Exhaust Manifold https://www.mt-casting.com/cast-exhaust-manifold/
スーパーコピーウブロ bình luận ngày 31/01/2021
275327V001D2515EDARDO bình luận ngày 01/02/2021
12325246055011 bình luận ngày 01/02/2021
Drip Tape 1.38l bình luận ngày 01/02/2021
3d Embroidery Patches bình luận ngày 01/02/2021
Pvc Stabilizer Formulation bình luận ngày 01/02/2021
ブライトリングクロノマットコピー bình luận ngày 02/02/2021
ブルガリディアゴノコピー bình luận ngày 02/02/2021
10 Way Fuse Box bình luận ngày 03/02/2021
バーバリーサングラスコピー品 https://www.zhu555.com/Category-c12271.html
10 Way Fuse Box https://www.hzhinew.com/tag/10-way-fuse-box/
ゴヤール財布スーパーコピー販売店 bình luận ngày 04/02/2021
シャネルストールスーパーコピー通販店 bình luận ngày 04/02/2021
Aluminum Foil On Pan https://www.jiahualuminum.com/aluminum-foil-on-pan/
ブランドブルガリサングラスコピー https://www.zhu555.com/Category-c57931.html
ティファニーピアスコピー bình luận ngày 04/02/2021
40 Watt Led Street Light https://www.conssincorp.com/40-watt-led-street-light/
ボッテガヴェネタ財布スーパーコピー https://www.zhu555.com/Category-c12894.html
コーチ帽子コピー優良サイト bình luận ngày 05/02/2021
China Garden Decoration Dog https://www.flyingsparkscrafts.com/garden-decoration-dog/
カルティエブレスレットコピー品 https://www.zhu555.com/Category-c12217.html
agar agar powder food grade Supplier bình luận ngày 05/02/2021
ブランド時計スーパーコピー代引き https://www.zhu555.com/Category-c12214.html
agar agar powder food grade Supplier https://www.globaloceanagar.com/agar-agar-powder-food-grade/
ロレックス時計コピー店舗 bình luận ngày 06/02/2021
Bathroom Pvc Wall Panels https://www.cnhuaxiajie.com/bathroom-pvc-wall-panels/
ブルガリサングラススーパーコピー激安 https://www.zhu555.com/Category-c12708.html
セリーヌ偽物 bình luận ngày 06/02/2021
Remax In Ear https://www.yitianglobal.com/remax-in-ear/
N級品ミュウミュウバッグコピー https://www.zhu555.com/Category-c44172.html
トリーバーチバッグ偽物 bình luận ngày 06/02/2021
ZX100 https://www.zxmmachinery.comzx100/
エルメスネックレススーパーコピー https://www.zhu555.com/Category-c43786.html
China Face Mask bình luận ngày 07/02/2021
N級品フェラガモベルトコピー https://www.zhu555.com/Category-c12226.html
China Face Mask https://www.vtchina.net/china-face-mask/
Black Long Sleeve Shirt Men bình luận ngày 07/02/2021
フェンディバッグスーパーコピー通販店 https://www.zhu555.com/Category-c12176.html
Black Long Sleeve Shirt Men https://www.pinyangfushi.com/black-long-sleeve-shirt-men/
ボッテガヴェネタ財布スーパーコピー激安 bình luận ngày 07/02/2021
Aluminum Disposable Food Containers bình luận ngày 08/02/2021
セリーヌ靴ブラントコピー代引き https://www.zhu555.com/Category-c43602.html
Aluminum Disposable Food Containers https://www.jiahualuminum.com/aluminum-disposable-food-containers/
フェンディ靴コピー代引き bình luận ngày 08/02/2021
グッチネックレスコピー国内発送 bình luận ngày 09/02/2021
Ceiling Mount Kitchen Exhaust Fan bình luận ngày 09/02/2021
N級品サンローランバッグコピー https://www.zhu555.com/Category-c43768.html
Ceiling Mount Kitchen Exhaust Fan https://www.hongbo-fan.com/ceiling-mount-kitchen-exhaust-fan/
Chain Rigging bình luận ngày 09/02/2021
クロムハーツブレスレットスーパーコピー https://www.zhu555.com/Category-c12136.html
Chain Rigging https://www.wirerope-rigging.com/tag/chain-rigging/
ブランドコピー代引き専門店 bình luận ngày 10/02/2021
USB Web Cameras https://www.aopcctv.com/usb-web-cameras/
ディオールピアスコピー店舗 https://www.zhu555.com/Category-c12373.html
Grocery Bags Supplier bình luận ngày 10/02/2021
クロエサングラスコピー優良サイト https://www.zhu555.com/Category-c12193.html
Grocery Bags https://www.huahengbox.com/grocery-bags/
シャネル時計コピー激安 bình luận ngày 11/02/2021
Kitchen Paper Price https://www.supplyincn.com/kitchen-paper-price/
スーパーコピーブランド代引き対応 https://www.zhu555.com/Category-c43785.html
バーバリー財布コピー優良サイト bình luận ngày 11/02/2021
N級品タグホイヤー時計コピー bình luận ngày 12/02/2021
Convenient Portable Hook Raincoat Ball https://www.hebeiprolinkproducts.com/convenient-portable-hook-raincoat-ball/
シャネルブレスレットコピー販売店 https://www.zhu555.com/Category-c12178.html
ブルガリネックレスコピー通販店 bình luận ngày 13/02/2021
Cnc Machine Turning Parts https://www.ktekmachining.com/cnc-machine-turning-parts/
バーバリーバッグスーパーコピー https://www.zhu555.com/Category-c57057.html
Silver Ion Antibacterial Agents bình luận ngày 13/02/2021
fodder pellet mill bình luận ngày 14/02/2021
グッチベルトスーパーコピー激安 https://www.zhu555.com/Category-c12296.html
fodder pellet mill https://www.cnmirant.com/fodder-pellet-mill/
Pellet Mill For Sale bình luận ngày 14/02/2021
ティファニーネックレス偽物 https://www.zhu555.com/Category-c51311.html
Pellet Mill For Sale https://www.shindery.com/pellet-mill-for-sale/
Abrasive Materials bình luận ngày 15/02/2021
China Fiber Optic Cable Assembly bình luận ngày 15/02/2021
17251 Dc Cooling Fan bình luận ngày 15/02/2021
China Beer Bottle bình luận ngày 15/02/2021
Glass Tea Set bình luận ngày 16/02/2021
Bulk Pure Amino Acids Bcaa Powder bình luận ngày 16/02/2021
贝博足彩 bình luận ngày 17/02/2021
澳门博狗 bình luận ngày 17/02/2021
日本AV性爱电影 bình luận ngày 17/02/2021
Moveable Tv Stand bình luận ngày 18/02/2021
Bulk Feed Bin bình luận ngày 19/02/2021
14.4V power drill bình luận ngày 19/02/2021
Electronic Voltage Regulator bình luận ngày 20/02/2021
Electronic Voltage Regulator Supplier https://www.taileiele.com/electronic-voltage-regulator/
Excavator Bucket Shanks bình luận ngày 20/02/2021
Monitoring Function bình luận ngày 20/02/2021
All materials bình luận ngày 21/02/2021
欧美牲交AⅤ bình luận ngày 21/02/2021
在线赌场游戏 bình luận ngày 21/02/2021
Good Quality Picosecond Laser bình luận ngày 22/02/2021
5kvar Cylindrical Power Capacitor bình luận ngày 22/02/2021
Hsk Preparation Course bình luận ngày 22/02/2021
1000 degrees fire resistant yarn bình luận ngày 22/02/2021
Facial Skin Ion Steamer bình luận ngày 23/02/2021
Corrugated Cardboard Cat Furniture bình luận ngày 23/02/2021
3 Ply Face Mask bình luận ngày 23/02/2021
Uv C Sterilizer bình luận ngày 24/02/2021
Collector Ring Brushes bình luận ngày 24/02/2021
Collector Ring Brushes Supplier https://www.aoodtech.com/collector-ring-brushes/
Face Cleaning Brush Facial Cleansing bình luận ngày 24/02/2021
Huangshan Ipien Seiko Metal Products Co., Ltd. bình luận ngày 24/02/2021
Gait training series bình luận ngày 24/02/2021
Die Casting Machine Parts bình luận ngày 25/02/2021
FTTx Optical Cable bình luận ngày 25/02/2021
Cnc Compatible Plasma Cutter bình luận ngày 25/02/2021
Plastic Crusher Machine bình luận ngày 26/02/2021
Aluminum Extrusion Panels bình luận ngày 26/02/2021
Lime Industry bình luận ngày 26/02/2021
Pcb Designing bình luận ngày 26/02/2021
Sermorelin Powder bình luận ngày 26/02/2021
Bracket bình luận ngày 27/02/2021
Hunan Xiangbao Bamboo & Wood Products Co., Ltd. bình luận ngày 28/02/2021
Hunan Xiangbao Bamboo & Wood Products Co., Ltd. https://www.supplyini.com/hunan-xiangbao-bamboo-wood-products-co-ltd/
Glass Cutting Price bình luận ngày 28/02/2021
在线赌场游戏 bình luận ngày 28/02/2021
FHXRF8TZPXJYBFU52ZKDEXHF http://google.com/120 bình luận ngày 01/03/2021
FHXRF8TZPXJYBFU52ZKDEXHF http://google.com/120

Bình luận bài viết

Tin liên quan

Euro House FC lên ngôi vô địch giải bóng đá Futsal các CLB mạnh TP Đà Nẵng năm 2020 - Tranh Cup LienVietPostBank

Euro House FC lên ngôi vô địch...

Bóng đá phủi Đà Thành chia sẻ nỗi buồn cùng Miền Trung

Bóng đá phủi Đà Thành chia sẻ...

Tưng bừng khai mạc giải bóng đá Golden Hills tranh cúp Gia Nguyễn Tâm lần thứ nhất năm 2020

Tưng bừng khai mạc giải bóng...

Đếm ngược thời gian chờ ngày khai mạc giải bóng đá truyền thống báo CA Đà Nẵng lần XI năm 2020

Đếm ngược thời gian chờ ngày...

Khai mạc giải bóng đá U11 Chuyên Việt mở rộng lần 1 - 2020

Khai mạc giải bóng đá U11 Chuyên...

Thăng Bình FC leo lên nhì bảng xếp hạng ở trận đấu sớm vòng 5 Danang League lần I năm 2020 - Cup Khatoco

Thăng Bình FC leo lên nhì bảng...