Thư mời tham gia giải từ thiện Passion lần 3 - 2019

2019-04-12 00:21:52 | Lượt xem 1475

HỘI CHỮ THẬP ĐỎ THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG                                                   CỘNG HÒA – XÃ HỘI – CHỦ NGHĨA

      CHI HỘI THIỆN TÂM ĐÀ NẴNG                                                                    Độc lập – Tự do – Hạnh phúc

 

GIẢI BÓNG ĐÁ TỪ THIỆN PASSION LẦN 3 – 2019

THƯ MỜI

Kính gửi: NHÀ TÀI TRỢ VÀ CÁC ĐỘI BÓNG

Cần lắm những nhà tài trợ kim cương, tài trợ vàng và các nhà hảo tâm cùng những tấm lòng vàng.

Nhằm mục đích rèn luyện thể thao, tạo sân chơi lành mạnh, vui khỏe và góp phần xây dựng nét đẹp trong bóng đá và thực hiện công tác từ thiện, Ông bà ta đã có câu “ Lá lành đùm lá rách” hay là “ Một miếng khi đói một gói khi no” Chúng ta được chơi thể thao vừa thỏa mãn niềm đam mê và cũng một phần nào đó chia sẻ cho những hoàn cảnh khó khăn hơn chúng ta trong cuộc sống.

Đây là hoạt động thường niên được Câu lạc bộ từ thiện Thiện Tâm Đà Nẵng tổ chức hằng năm nhằm kêu gọi sự chung tay ủng hộ và tài trợ 100 xuất quà cho Hội người mù khó khăn tại thành phố Đà Nẵng.

Giải bóng đá từ thiện Passion Cup lần 3 năm 2019 với tính nhân văn sâu sắc mong muốn được cùng đồng hành với những cá nhân, tổ chức doanh nghiệp, những tấm lòng hảo tâm, các mạnh thường quân để chúng ta có thể đóng góp một phần sức lực nào đó giúp đỡ cộng đồng, cùng sẻ chia với những người mù có hoàn cảnh khó khăn trong cuộc sống.

Tất các các số tiền quyên góp được của giải sẽ được Chi Hội Hội Thiện Tâm Đà Nẵng chuyển trực tiếp 100% đến cho Hội người mù khó khăn thành phố Đà Nẵng.

Nay tôi đại diện cho Hội chữ thập đỏ thành phố Đà Nẵng, Chi hội Thiện Tâm Đà Nẵng trân trọng kính mời các đội bóng tham gia GIẢI BÓNG ĐÁ TỪ THIỆN PASSION LẦN 3 – 2019 do Hội chúng tôi đứng ra tổ chức.

Kinh phí dự trù: 100 suất * 300.000 =30.000.000 ( nếu đóng góp vượt quá chúng tôi sẽ bổ sung thêm vào phần quà )

Thời gian bắt đầu đăng ký từ 12/04/2019 đến 20/04/2019, dự kiến tổ chức vào đầu tháng 5/2019

Sân thi đấu: Sân 5 người. Số lượng đội bóng: 12 đội chia 3 bảng, lấy 6 đội nhất nhì + 2 đội thứ 3 có điểm số cao nhất.

Địa điểm thi đấu: Sân bóng đá Đại Học Thể Dục Thể Thao ( 44 Dũng Sỹ Thanh Khê)

Lưu ý: Giải sẽ ưu tiên cho các nhà tài trợ có đội bóng tham gia và độ tuổi của các cầu thủ tham gia là 30 tuổi trở lên ( sinh năm 1990 trở về trước). Giải thưởng chỉ có Cup, huy chương, cờ lưu niệm, còn lại toàn bộ chi phí sẽ dành đóng góp cho từ thiện lần này.

Liên hệ BTC để được rõ hơn: 0904.777.706 Phúc ( 35 tuổi)

Facebook: https://www.facebook.com/nguyen.nguyenphuc.7771

Email: [email protected]

Xin chân thành cảm ơn!

Một số hình ảnh đẹp về giải bóng đá từ thiện Passion Cup lần 2 - 2018

 

 

Danh mục Bóng đá phủi
336554 bình luận ngày 19/10/2020
buy cialis online usa titanic relevance, healthy, comminuted, are from. <a href="https://ciamedusa.com/#" title = "buy generic cialis in canada">buy generic cialis in canada</a> Immunosuppressant, Regimen Conduct of Commonplace, Need Careful Comparisons.
519723 bình luận ngày 25/10/2020
a replacement for Transitory Orchestra Dazed To Our Overhear [url=https://ciamedusa.com/#]cialis prices[/url] Sfirna vfqtpo
ddibfejps bình luận ngày 16/03/2021
Brake System Hydraulic Cylinder Braking System bình luận ngày 16/03/2021
Calcium Chloride Granular bình luận ngày 17/03/2021
Pharmaceutical Check Weigher bình luận ngày 17/03/2021
フェンディブレスレットスーパーコピー販売店 bình luận ngày 18/03/2021
Cartridge Razor Blade https://www.jialirazor.com/cartridge-razor-blade/
エルメス財布スーパーコピー販売店 http://nswschoolanimals.com/axolotis/
Die Casting Aluminum Trim bình luận ngày 18/03/2021
ルイヴィトンネックレスコピー http://nswschoolanimals.com/cattle/cattle-foodwater/
Die Casting Aluminum Trim https://www.zdcxnb.com/die-casting-aluminum-trim/
ルイヴィトン財布スーパーコピー通販店 bình luận ngày 18/03/2021
Dimefluthrin https://www.sentonpharm.com/dimefluthrin/
ディオールバッグスーパーコピー通販店 https://onestarlife.com/ru/tipy-turov/autoweek
ブランドシャネルネックレスコピー bình luận ngày 18/03/2021
Rgbw Led Lights bình luận ngày 18/03/2021
Flat Head Full Hexagon Body Rivet Nut bình luận ngày 19/03/2021
エルメスネックレススーパーコピー https://www.slenderiser.de/sap-interactive-forms/
Flat Head Full Hexagon Body Rivet Nut https://www.yukerivet.com/flat-head-full-hexagon-body-rivet-nut/
シャネル指輪ブラントコピー代引き bình luận ngày 20/03/2021
Diesel Engine Pump With Trailer https://www.tkflopumps.com/diesel-engine-pump-with-trailer/
ブランド携帯ケースコピー販売店 http://www.cm-nazare.pt/pt/pelourinho
Butterfly Wing Nuts bình luận ngày 21/03/2021
ミュウミュウサングラスコピー通販店 https://www.prodrain.co.uk/index.php/about-us/people
Butterfly Wing Nuts https://www.jiluofasteners.com/tag/butterfly-wing-nuts/
China Flush Floor Outlet bình luận ngày 21/03/2021
Herb Grinder Accessories bình luận ngày 22/03/2021
Hyaluronic Acid Skin Factory bình luận ngày 22/03/2021
Alcohol Gel Hand Sanitizer Waterless bình luận ngày 22/03/2021
澳门博狗 bình luận ngày 23/03/2021
コピーブランド国内発送 https://www.borgodegliulivi.com/en/
快车足彩 https://www.widewayled.com/sex2773/
スーパーコピーブランドリュック bình luận ngày 23/03/2021
赌厅网投 https://www.dshseals.com/sex/2642/
ブルガリベルトコピー http://www.kwilcz.archpoznan.pl/
3d Dildo bình luận ngày 24/03/2021
ブランドベルトコピー通販店 http://blogs.4j.lane.edu/yamada/econ/
3d Dildo https://www.omysimbatoy.com/3d-dildo/
グッチバッグコピー bình luận ngày 25/03/2021
Module Of Solar System https://www.amsosolar.com/module-of-solar-system/
高品質ルイヴィトンベルトコピー https://angel-baby.ru/
ブルガリ指輪コピー激安 bình luận ngày 25/03/2021
フェラガモ靴スーパーコピー bình luận ngày 25/03/2021
Facial Peeling Ultrasonic Ion Skin Scrubber https://www.szbowei-ch.com/facial-peeling-ultrasonic-ion-skin-scrubber/
エルメスベルトコピー国内発送 http://blogs.4j.lane.edu/yamada/econ/
Electric Lifting Desk bình luận ngày 26/03/2021
ルイヴィトン靴コピー激安 https://vektornpo.ru/
Electric Lifting Desk https://www.vipfurnitures.com/electric-lifting-desk/
高品質エルメスピアスコピー bình luận ngày 26/03/2021
Hotel Grade Towels Supplier https://www.cnspring-tex.com/hotel-grade-towels/
バーバリー帽子スーパーコピー販売店 https://crystal.tax/offshornye-sxemy/registraciya-trastov/
グッチピアスコピー代引き bình luận ngày 26/03/2021
China All Forklift Parts https://www.klseating.com/all-forklift-parts/
マイケルコースバッグスーパーコピー通販店 http://www.gaterevolution.com/contact-us
Api Gate Valve bình luận ngày 27/03/2021
フェンディベルトスーパーコピー激安 https://www.casadeembraguesyfrenos.com/
Api Gate Valve https://www.nswvalve.com/api-gate-valve/
Massage Instrument Price bình luận ngày 27/03/2021
高品質ジバンシーサングラスコピー http://lavrovstudia.ru/oformlenie-kafe.html
Massage Instrument Price https://www.supplyini.com/massage-instrument-price/
ブランド指輪スーパーコピーN級品 bình luận ngày 28/03/2021
Cute Door Stoppers bình luận ngày 28/03/2021
コピーブランドブラックリスト http://www.trattoriadaantonio.pl/
Cute Door Stoppers https://www.zldoorstop.com/cute-door-stoppers/
ブランド財布偽物 bình luận ngày 28/03/2021
欧美牲交AⅤ http://www.nmn-bearing.com/sex/1416/
ティファニーブレスレットブラントコピー代引き http://motoraja.com/harga-motor-suzuki-jenis-atv/
Polyester Fabric Printed bình luận ngày 28/03/2021
ジャガールクルト時計ブラントコピー代引き http://nswschoolanimals.com/axolotis/axolotls-food-water/
Polyester Fabric Printed https://www.kuanyangtex.com/polyester-fabric-printed/
Gtxl Bristle bình luận ngày 29/03/2021
ピアジェ時計スーパーコピー bình luận ngày 29/03/2021
Cpe 135a https://www.hlycadditive.com/cpe-135a/
ブランドピアススーパーコピー販売店 https://www.golfleselect.com/fr/golf
2x2 Galvanized Welded Wire Mesh Panel bình luận ngày 29/03/2021
ルイヴィトン時計スーパーコピー激安 https://2121212.ru/medknizhka
2x2 Galvanized Welded Wire Mesh Panel https://www.hardwareinstore.com/2x2-galvanized-welded-wire-mesh-panel/
LED Module Display bình luận ngày 30/03/2021
ヴィトンケースコピー優良サイト bình luận ngày 30/03/2021
Aluminium Roof Ladders https://www.cxalproducts.com/aluminium-roof-ladders/
コーチ帽子コピー販売店 https://74pro.com/node/13021
ルイヴィトン帽子スーパーコピー激安 bình luận ngày 30/03/2021
Flow Venturi Mask For Adult https://www.jsbornsun.com/flow-venturi-mask-for-adult/
シャネル時計スーパーコピー http://blogs.4j.lane.edu/atseugene4j/about-us/
Laser Slimming bình luận ngày 30/03/2021
Ambulatory Ecg Monitoring Device bình luận ngày 31/03/2021
ブルガリ時計コピー販売店 https://khb.gifthorse.ru/gifts/roof
Ambulatory Ecg Monitoring Device https://www.handheldecgmachine.com/ambulatory-ecg-monitoring-device/
Wire Panel bình luận ngày 31/03/2021
グッチ靴コピー店舗 bình luận ngày 31/03/2021
Aluminium Thermal Break Profile bình luận ngày 31/03/2021
ブランドバーバリーバッグコピー https://atee2017.org/
Aluminium Thermal Break Profile https://www.huajianal.com/aluminium-thermal-break-profile/
セリーヌピアスコピー国内発送 bình luận ngày 31/03/2021
バーバリーサングラスコピー品 bình luận ngày 01/04/2021
Airtight Plastic Food Containers Supplier https://www.chunkaiteam.com/airtight-plastic-food-containers/
ブルガリピアススーパーコピー代引き https://www.lachabetaine.be/
Bicycle Of Kids bình luận ngày 01/04/2021
オーデマピゲ時計コピー販売店 http://pelapakmobil.com/mengenal-mercy-tiger/
Bicycle Of Kids https://www.gorgeousbike.com/bicycle-of-kids/
ブランドコピー財布メンズ bình luận ngày 01/04/2021
Hex Wrench https://www.supplyini.com/hex-wrench/
ルイヴィトンサングラスブラントコピー代引き http://nswschoolanimals.com/index/security-of-animals/
ルイヴィトンブレスレットコピー激安 bình luận ngày 01/04/2021
Fake Grass For Playground https://www.x-naturegrass.com/fake-grass-for-playground/
ブライトリング時計ブラントコピー代引き https://www.mechanicsburgeye.com/eyeglass-frames
ディオールネックレススーパーコピー bình luận ngày 02/04/2021
Hdpe Pulverizer https://www.jrplas.com/hdpe-pulverizer/
ブルガリ指輪コピー優良サイト http://www.comune.cogoleto.ge.it/?q=node/159
ブランドコピーn級品とは bình luận ngày 02/04/2021
バーバリー帽子コピー店舗 bình luận ngày 02/04/2021
コーチ帽子スーパーコピー販売店 bình luận ngày 03/04/2021
Dihydrate Calcium Chloride https://www.junschem.com/dihydrate-calcium-chloride/
スーパーブランドコピー https://www.nlag.in/contact
贝博足彩 bình luận ngày 03/04/2021
ロエベバッグコピー激安 http://www.wanmolen.nl/sport/sporthal
欧美牲交AⅤ https://www.superbheater.com/sex/1748/
Crystal Diamond Peel Dermabrasion Machine bình luận ngày 03/04/2021
エルメスブレスレットコピー bình luận ngày 03/04/2021
9 Leds Dental Operating Light Lamp https://www.china-dental-laboratory.com/9-leds-dental-operating-light-lamp/
ブランドジバンシィ靴コピー https://veeweydeturnhout.be/
Plastic Shaker Bottle bình luận ngày 04/04/2021
Retro Floor Lamp bình luận ngày 04/04/2021
ブレゲ時計コピー bình luận ngày 04/04/2021
Dog Cat Nail Clippers Grinder https://www.nbiclipper.com/tag/dog-cat-nail-clippers-grinder/
セブンフライデー時計ブラントコピー代引き https://ekskurzy.cz/en/node/205
ブルガリ指輪コピー優良サイト bình luận ngày 04/04/2021
Angle Stop Plumbing bình luận ngày 04/04/2021
ルイヴィトンブレスレットコピー優良サイト http://austibeach.com.au/lunch
Angle Stop Plumbing https://www.homurg.com/angle-stop-plumbing/
30111 Starter bình luận ngày 04/04/2021
Large Laser Cutting Machine bình luận ngày 04/04/2021
フェンディブレスレットコピー販売店 bình luận ngày 04/04/2021
Mesh Chair Supplier https://www.goodtonechair.com/mesh-chair/
ディオールネックレスコピー品 http://www.comune.cogoleto.ge.it/?q=node/159
ブルガリ時計スーパーコピー bình luận ngày 04/04/2021
22kw Charger bình luận ngày 04/04/2021
シャネル指輪コピー優良サイト bình luận ngày 05/04/2021
Forced Air Drying Oven https://www.dricklab.com/forced-air-drying-oven/
シャネル指輪コピー優良サイト https://bazar44.com/query/388
コンスタンタン時計コピー通販店 bình luận ngày 05/04/2021
Card Access Site https://www.mindrfid.com/card-access-site/
コンスタンタン時計コピー通販店 https://ekskurzy.cz/cs/blog
フェンディ財布偽物 bình luận ngày 05/04/2021
Cnc Suspension Part Machining Supplier https://www.weldomachining.com/cnc-suspension-part-machining/
エルメスサングラスコピー販売店 http://www.sukuul.com/elearner1/course/category.php?id=53
Lap Joint Loose Flange bình luận ngày 05/04/2021
ブルガリブレスレットコピー優良サイト http://www.aspasleehablacomunica.com/escala-de-ruido/
Lap Joint Loose Flange https://www.czitgroup.com/lap-joint-loose-flange/
ブランドコピーn級とは bình luận ngày 05/04/2021
Plastic Shopping Bags https://www.xmleadpacks.com/plastic-shopping-bags/
バーバリーバッグコピー販売店 http://klik-in.org/resultados-item/basauri/
Steel Lifting Plate Clamp bình luận ngày 06/04/2021
Copper Mirror Finish bình luận ngày 06/04/2021
プラダサングラスコピー通販店 bình luận ngày 06/04/2021
Boys Waterproof Raincoat https://www.yhxrainponcho.com/boys-waterproof-raincoat/
エルメスネックレスコピー品 http://yaposhka-kurgan.ru/catalog/supy
Granite Tile Building Price bình luận ngày 06/04/2021
カルティエブレスレットスーパーコピー https://sajurs.by/vestlayn-minsk
Granite Tile Building Price https://www.supplygoo.com/granite-tile-building-price/
グッチサングラスコピー通販店 bình luận ngày 06/04/2021
Concrete Superplasticizer https://www.sdgaoqiang.com/concrete-superplasticizer/
ブランドセリーヌ財布コピー https://laddinc.com/de/contact/
ブランドフェンディ靴コピー bình luận ngày 07/04/2021
Hair Mask Price https://www.supplybingo.com/hair-mask-price/
バレンシアガバッグコピー代引き https://bkd.surakarta.go.id/categories/pengumuman
Foshan Worldwide Bridge Import and Export Co., Ltd bình luận ngày 07/04/2021
Manufacture Checking Fixture For Auto Parts bình luận ngày 07/04/2021
フェンディブレスレットスーパーコピー販売店 https://laddinc.com/products/ampseal-16/ampseal-16-series/
Manufacture Checking Fixture For Auto Parts https://www.nicety-tool.com/manufacture-checking-fixture-for-auto-parts/
IWC時計コピー国内発送 bình luận ngày 07/04/2021
Color Stone Coated Metal Roofing Tile https://www.gmzroofing.com/color-stone-coated-metal-roofing-tile/
IWC時計コピー国内発送 https://www.nlag.in/
Korea bình luận ngày 08/04/2021
トリーバーチ財布コピー激安 bình luận ngày 08/04/2021
Engineers Available To Service Overseas Vacuum Coating https://www.pyvac.com/engineers-available-to-service-overseas-vacuum-coating/
コピーブランドiphone https://www.esa-sec.de/stellenmarkt
ボッテガヴェネタベルトコピー販売店 bình luận ngày 08/04/2021
Electro Fitness Ems Training Machine bình luận ngày 09/04/2021
ブランドルイヴィトンサングラスコピー bình luận ngày 09/04/2021
Nonwoven Shoe Cover Making Machine https://www.hengyaomachinery.com/nonwoven-shoe-cover-making-machine/
ブランドルイヴィトンサングラスコピー http://www.lavkastariny70.ru/katalog/nabory-otkrytok
ブランドスーパーコピーヴィトン bình luận ngày 09/04/2021
7×10 304 Flying Saucer Ball https://www.chinabearingball.com/7x10-304-flying-saucer-ball/
シャネルピアスコピー店舗 http://blogs.4j.lane.edu/yamada/econ/
ブルガリネックレスコピー通販店 bình luận ngày 09/04/2021
ヴィトンケーススーパーコピー通販店 bình luận ngày 10/04/2021
Candida Gardnerella Trichomonas Supplier https://www.limingbio.com/candida-gardnerella-trichomonas/
ロンジン時計コピー販売店 http://www.gaterevolution.com/gate-syllabus
China 12v Air Compressor bình luận ngày 10/04/2021
グッチ靴ブラントコピー代引き https://www.gandino.it/privacy
China 12v Air Compressor https://www.hanruiequipment.com/12v-air-compressor/
Men Down Jackets Australia bình luận ngày 10/04/2021
コピーブランドメルカリ https://www.easy-park.ch/faq-5.html
Men Down Jackets Australia https://www.czsuxing.com/men-down-jackets-australia/
All Appliance bình luận ngày 11/04/2021
フェラガモバッグスーパーコピー http://tipsolahraga.com/wp-includes/js/
All Appliance https://www.robamworld.com/all-appliance/
ゴヤールバッグ偽物 bình luận ngày 11/04/2021
Steel Lifting Plate Clamp https://www.jszsrigging.com/steel-lifting-plate-clamp/
ジバンシィバッグコピー通販店 http://cumahobi.com/wp-includes/js/
Equipment Facilities Price bình luận ngày 11/04/2021
ルイヴィトンブレスレットコピー激安 https://plombir-dental.com.ua/misc/
Equipment Facilities Price https://www.supplygoo.com/equipment-facilities-price/
Gas Hose Price bình luận ngày 11/04/2021
ジバンシーサングラス偽物 https://dolphinrfid.com/assets/
Gas Hose Price https://www.supplybingo.com/gas-hose-price/
Heparin And Hemodialysis bình luận ngày 12/04/2021
スーパーコピーブランド専門店 https://dolphinrfid.com/assets/
Heparin And Hemodialysis https://www.hbcsbio-heparin.com/heparin-and-hemodialysis/
ブランドディオールブレスレットコピー bình luận ngày 12/04/2021
Glass Lunch Containers https://www.transtekworld.com/glass-lunch-containers/
シャネル時計スーパーコピー https://sajurs.by/sites/
ピアジェ時計コピー店舗 bình luận ngày 12/04/2021
Check Weigher Equipment https://www.techikgroup.com/check-weigher-equipment/
本物と同じディオールピアスコピー https://www.mechanicsburgeye.com/sites/all/themes/
本物と同じルイヴィトンベルトコピー bình luận ngày 12/04/2021
China Forwarding Company https://www.oujiangroup.com/china-forwarding-company/
カルティエ指輪コピー通販店 http://www.vtour-spb.ru/sites/
サンローラン靴コピー激安 bình luận ngày 13/04/2021
Tig Welding Cast Stainless Steel https://www.hlmetalprocessing.com/tig-welding-cast-stainless-steel/
フェンディ財布コピー国内発送 http://tipsolahraga.com/wp-includes/js/
Industrial Electric Water Pumps bình luận ngày 14/04/2021
N級品コーチ帽子コピー https://www.zoorkee.com.au/web.php
Industrial Electric Water Pumps https://www.fztechnicpower.com/industrial-electric-water-pumps/
14188-81-9 bình luận ngày 14/04/2021
ロエベ財布コピー販売店 http://motoraja.com/web.php
14188-81-9 https://www.hebeiminshang.com/14188-81-9/
欧美性爱视频 bình luận ngày 14/04/2021
ルイヴィトンネックレススーパーコピー販売店 https://www.mechanicsburgeye.com/sites/all/themes/
在线赌场游戏 https://www.duolin.com/sex/1764/
12 V 80a Voiture Relay bình luận ngày 14/04/2021
ルイヴィトン時計コピー優良サイト http://www.bmw-e60.eu/web.php
12 V 80a Voiture Relay https://www.ysrelay.com/12-v-80a-voiture-relay/
Carbide Endmill 4 Flute bình luận ngày 15/04/2021
シャネルストールコピー https://twojtanidom.pl/web.php
Carbide Endmill 4 Flute https://www.scmtscnc.com/carbide-endmill-4-flute/
エルメス指輪ブラントコピー代引き bình luận ngày 16/04/2021

Bình luận bài viết

Tin liên quan

Euro House FC lên ngôi vô địch giải bóng đá Futsal các CLB mạnh TP Đà Nẵng năm 2020 - Tranh Cup LienVietPostBank

Euro House FC lên ngôi vô địch...

Tưng bừng khai mạc giải bóng đá vô địch Futsal các CLB mạnh TP Đà Nẵng năm 2020

Tưng bừng khai mạc giải bóng...

Bóng đá phủi Đà Thành chia sẻ nỗi buồn cùng Miền Trung

Bóng đá phủi Đà Thành chia sẻ...

Tưng bừng khai mạc giải bóng đá Golden Hills tranh cúp Gia Nguyễn Tâm lần thứ nhất năm 2020

Tưng bừng khai mạc giải bóng...

Đếm ngược thời gian chờ ngày khai mạc giải bóng đá truyền thống báo CA Đà Nẵng lần XI năm 2020

Đếm ngược thời gian chờ ngày...

Khai mạc giải bóng đá U11 Chuyên Việt mở rộng lần 1 - 2020

Khai mạc giải bóng đá U11 Chuyên...